Press "Enter" to skip to content

अखंड हरिनाम उत्सव

कै.बाळाराम कोंडाजी लबडे यांच्या स्मरणार्थ अखंड हरिनाम उत्सव साजरा

सिटी बेल ∆ अहमदनगर ∆

कै.बाळाराम कोंडाजी लबडे यांच्या स्मरणार्थ योगीराज चांगदेव महाराज समाधी मंदिर श्री क्षेत्र पुणतांबे तालुका राहता जिल्हा अहमदनगर या ठिकाणी दिनांक 26 ऑक्टोबर ते ३० ऑक्टोंबर या कालावधीत अखंड हरिनाम उत्सवाचे आयोजन करण्यात आले होते.

या हरिनाम उत्सवाचे आयोजन ह भ प दामोदर सिताराम लबडे, ह भ प काशिनाथ महाराज लबडे व मोहनशेठ लबडे यांनी केले होते. तर या उत्सवाचे व्यवस्थापन श्री सद्गुरु माऊली सेवा मंडळ केंद्र चौक व श्री संत तुकाराम महाराज वारकरी मंडळ बारवई पूल परिसर यांनी केले.

या उत्सवाचे नवे वर्ष होते तर या उत्सवात पाच दिवस ज्ञानेश्वरी पारायण देखील करण्यात आले. या उत्सवाकरिता सहा बस मध्ये तीनशे वारकरी विनामूल्य देण्यात आले होते. या वारकऱ्यांची व्यवस्था अत्यंत चोख पद्धतीने ठेवण्यात आली होती अशी माहिती खानावळ ग्रामपंचायतचे उपसरपंच मोहन शेठ लबडे यांनी दिली.

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Mission News Theme by Compete Themes.