Press "Enter" to skip to content

चिरनेरमध्ये मोफत लसीकरण

चिरनेर गावामध्ये मोफत लसीकरण कार्यक्रम संपन्न

सिटी बेल | उरण | विठ्ठल ममताबादे |

शिवसेना प्रणित सार्वजनिक नवरात्रौत्सव मंडळ व शिवसेना शाखा चिरनेरच्या वतीने चिरनेर गावातील नागरिकांना शिवसेना जिल्हाप्रमुख तथा माजी आमदार मनोहरशेठ भोईर, उपजिल्हाप्रमुख नरेश रहाळकर, तालुकाप्रमुख संतोष ठाकूर व शिवसेना गटनेते गणेश शिंदे यांच्या मार्गदर्शनाखाली मोफत Covidshild लसीचे डोस वयोगट अठरा वरील नागरिकांना देण्यात आले.

यामध्ये पहिला व दुसरा डोस यांचा समावेश होता.शिवसेना प्रणित नवरात्र उत्सवाच्या सभामंडपामध्ये लसीकरण करण्यात आले. शिवसेनेच्या वतीने कोविड लसीकरण कार्यक्रम आयोजित केल्याबद्दल चिरनेर गावातील नागरिकांनी आभार मानले आहेत.

यावेळी अरुण ठाकूर, प्रभाकर ठाकूर, शिवधन पतपेढीचे चेअरमन गणेश म्हात्रे, ग्रा.पं.सदस्य धनेश ठाकूर, शशांक ठाकूर, विधानसभा संघटिका ज्योती म्हात्रे, शिवसेना प्रणित नवरात्रौत्सव मंडळाचे अध्यक्ष समाधान ठाकूर, कार्याध्यक्ष नरेंद्र ठाकूर, उपाध्यक्ष गुरुनाथ फुंडेकर, खजिनदार तेजस ठाकूर, सेक्रेटरी अमित ठाकूर, विशेष सहकार्य निलेश ठाकूर, अलंकार ठाकूर, मंडळाचे सर्व सभासद व शिवसेना शाखा चिरनेरचे सर्व पदाधिकारी व शिवसैनिक उपस्थित होते.

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Mission News Theme by Compete Themes.