Press "Enter" to skip to content

स्वर्गीय शंकरशेठ पाटील यांचे चौथे पुण्यस्मरण

शेतकरी कामगार पक्षाचे ज्येष्ठ नेते स्वर्गीय शंकर शेठ शिवराम पाटील यांच्या चौथ्या पुण्यस्मरण दिनानिमित्त पनवेलच्या शेतकरी कामगार पक्ष कार्यालयात त्यांना अभिवादन करण्यात आले.

यावेळी स्वर्गीय शंकर शेठ पाटील यांना अभिवादन करण्यासाठी आमदार बाळाराम पाटील, पनवेल नगर परिषदेचे माजी नगराध्यक्ष जे एम म्हात्रे, शेतकरी कामगार पक्षाचे माजी पनवेल तालुका चिटणीस नारायण शेठ घरत, पनवेल कृषी उत्पन्न बाजार समिती चे सभापती डॉक्टर दत्तात्रेय पाटील, संचालक संतोष पाटील, सहकारी भात गिरणीचे चेअरमन एम सी पाटील, संचालक गणेश गायकर, भाई तांबोळी आदी मान्यवरांच्या सह पदाधिकारी व कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Mission News Theme by Compete Themes.