Press "Enter" to skip to content

१००० हून अधिक रोपे लावून वृक्षारोपण मोहीम

सीआयएसएफ युनिट ओएनजीसी मुंबईचा उपक्रम

सिटी बेल लाइव्ह / उरण #

सीआयएसएफ युनिट ओएनजीसी मुंबईने सर्व सीएपीएफच्या एमएचएच्या निर्देशानुसार आणि केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा मार्गदर्शनाखाली उरण तालुक्यातील पुंडे गाव, पुंडे धरणात विविध जातीची १००० हून अधिक रोपे लावून वृक्षारोपण मोहीम राबविली आहे. या कार्यक्रमात एकुण १०५ बंल सदस्यांनी भाग घेतला.

या कार्यक्रमाचे उद्घाटन भाऊसाहेब अंधारे, तहसीलदार, उरण आणि कमांडंट, ललित शेखर झा केंऔसुबल यूनिट ओएनजीसी मुंबई यांच्या उपस्थितीत सर्व प्रतिबंधात्मक उपाययोजना व सामाजिक दूरदूरचे नियम पाळत मोहिमेमध्ये उत्साहाने सहभागी झाले होते. तसेच गृहमंत्र्यांनी व सीआयएसएफ कर्मचार्‍यांनी वृक्षारोपण कार्यक्रमाचे थेट वेब प्रक्षेपण पाहिले आहे.

More from रायगडMore posts in रायगड »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Mission News Theme by Compete Themes.